Vidakuzi kwenye Tovuti Hii

Tovuti hii haiweki vidakuzi vyake yenyewe. Hakuna kuingia, hakuna ubinafsishaji na hakuna kifuatiliaji cha matangazo. Lugha unayochagua kupitia kibadilishaji cha EN/SW huhifadhiwa kwenye anwani ya ukurasa pekee.

Vidakuzi kwenye Jukwaa la Mwendeshaji

Unapofuata kitufe kwenda 888starz, jukwaa la mwendeshaji huweka vidakuzi vyake kwa kipindi, usalama na utambuzi wa ziara. Matumizi yake yameelezwa kwenye sera ya vidakuzi ya mwendeshaji kwenye tovuti yake.

Kudhibiti Vidakuzi

Vidakuzi vinaweza kufutwa au kuzuiwa kwenye mipangilio ya kivinjari chako. Kuvizuia kwenye jukwaa la mwendeshaji kunaweza kuharibu hatua za kuingia na malipo, hivyo kuvifuta kwa kawaida ni chaguo bora kitu kikiacha kufanya kazi.